Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปฮ่องกง+มาเก๊า อาทิตย์หน้าค่ะ รบกวนบอกสถานที่เที่ยว+กินที่ไม่ควรพลาดหน่อยนะคะ  

จะไปฮ่องกง+มาเก๊า อาทิตย์หน้าค่ะ รบกวนบอกสถานที่เที่ยว+กินที่ไม่ควรพลาดหน่อยนะคะ จะเป็นบนเกาะฮ่องกงหรือจะเป็นฝั่งมาเก๊า เกาลูน ได้หมดค่ะ จะไปทั้งหมดสี่วันค่ะ คิดว่าจะเดินเปิดแผนที่เที่ยวกันเอง ตอนนี้ก็เลยพยายามลองหาข้อมูลดูอะค่ะว่ามีที่เที่ยว+กินที่ไหนที่ไม่น่าพลาดบ้าง (แต่เน้นกินค่ะ ฮ่าๆๆ) สำหรับของกินก็อยากได้พวกอย่างเช่น ร้านเป็ดย่างที่ฮอตฮิตสุดๆ, โจ๊ก, แล้วก็ทาร์ตไข่ค่ะ และอาหารอย่างอื่นอีกก็ได้ค่ะ ที่เพื่อนๆเห็นว่าไปฮ่องกงแล้วไม่น่าพลาดจริงๆ ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : Chocaholicsss~
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 12:23:03 A:61.90.24.126 X: TicketID:117583

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com