Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[คนไทยฉาวอีก]ถึงกับผงะหลักฐานชี้ชัด!!!!กลุ่มรักสัตว์ร้องเรียนเข้าข่ายทรมาน..วอนผุ้เกี่ยวข้องให้ความช่วยเหลือด่วน!!!!!!  

เป็นข่าวอึกทึกครึกโครมไปทั่ว
รวมถึงในเว็บไซด์ดังที่มีคนเล่นมากกว่าล้านคน
เว็บไซด์pantip.com ห้องก้นครัว เมื่อช่วงต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา
เรื่องดังกล่าวได้ถูกวิพากวิจารณ์อย่างหนาหู

ทำให้ 1 ในสมาชิกห้องก้นครัวต้องออกไปสืบข่าวด้วยตนเอง
ด้วยความสงสัย
นี่เป็น ตัวอย่างบทสัมภาษณ์บางตอน (ขอสงวนนามโดยใช้ชื่อย่อ W....TunA
เพื่อความปลอดภัยของผู้ให้สัมภาษณ์ครับ

สายลับ: เอ่อ คุณW....TunA สวัสดีครับ
W....TunA: สวัสดีครับ-0-
สายลับ: สิ่งแรกที่รู้สึกเมื่อคุณได้เห็นคืออะไรครับ
W....TunA: เอ่อ คุณลองนึกภาพตามผมนะครับ
               หลังจากเกิดมาได้ไม่นาน ก็ถูกจับแช่แข็งเเล้ว
               ด้วยอุณหภูมิ ติดลบเชียวนะครับ ต่อจากนั้นก็ถูกลำเลียงส่งไป
               ตามผู้สมรู้ร่วมคิดต่างๆ ทั่วประเทศ ช่างโหดร้าย
สายลับ: อย่ายาวมากครับ คนอ่านเค้ารอ -*-
W....TunA: อ่า โทษทีครับของมันขึ้น ต่อนะ หลังจากนั้นไม่นาน บางตัวก็ถูกจับ
                ไปทรมานด้วยไอร้อนกว่า 100 องศา บางตัวก็ถูกจับไปอาบรังสีแม้
                จะไม่นาน แต่ก็เพียงพอทำให้สูญเสียน้ำในร่างกายไปมากทีเดียว
                 แถมยังถูกบังคับให้ทำการสืบสายเลือดทั้งๆ ที่มันไม่มีเลือด -*-
สายลับ: อ่าช่างเลวร้ายทารุณ แล้วคุณออกมาพูดอย่างนี้ มีหลักฐานมั้ยครับ
W....TunA: ดีเลยครับที่คุณถามมา ผมเก็บหลักฐานไว้กับตัวอย่างดีทีเดียว-0-
สายลับ: ขอชมเป็นบุญตาได้มั้ยครับ
W....TunA: ย่อมได้แน่นอน เดี๋ยวจะเอาให้ดูพร้อมๆกันเลยครับ
สายลับ: เอ่อ เรื่องสำคัญเลย เเล้วมันเพิ่มปริมาณได้เองตามธรรมชาติจริงหรือ?
W....TunA: ลองดูสภาพมันก่อนครับเเล้วคุณจะรู้ซึ้งว่า ได้มั้ย
                ผมว่าหลังจากถูกทรมานมันคงหมดอารมณ์ไปเเล้วล่ะครับ

หลังจากสอบถามเบื้องต้นทางสายลับได้ขอรูปหลักฐานมา
เพื่อจะได้ไม่เป็นข้อกังขาถึงเรื่องราว -0- อันโหดร้าย

คำเตือน    ภาพดังกล่าวเป็นสภาพหลังจากถูกทรมานด้วยรังสีไมโครเวฟเป็นเวลา 1 นาทีเเล้ว สำหรับท่านที่ใจไม่แข็งพอ กรุณาหลีกเลี่ยงรวมทั้งท่านที่ป็็นโรคหัวใจด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 52 16:03:28

จากคุณ : We Love TunA
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 15:33:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com