Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวไปกินไปที่ภูเก็ต  

สวัสดีครับ

แทบไม่เคยมีโอกาสมาโพสห้องก้นครัวเลย ได้แต่ติดตามดูกระทู้อย่างเดียว  พอดีเพิ่งไปภูเก็ต ควบกระบี่มาครับ  ได้มาหาข้อมูลอาหารการกินภูเก็ตในห้องก้นครัวเนี่ยแหละ   ไปชิมมาหลายอย่างเลยถือโอกาสเอาภาพมาให้ชม

ส่วนข้อมูลหลายๆส่วน ผมหาจากเน็ตเนี่ยล่ะครับ  จะพยายามให้เครดิตเจ้าของข้อมูลไว้ด้วย  หากใครสนใจก็ลองตามไปชมที่เค้ารีวิวหรือแนะนำร้านนั้นๆไว้นะครับ

เริ่มต้นขอแปะแผนที่ภูเก็ตก่อน  ได้มาจากเวบนี้เหมือนกัน แต่จำที่มาไม่ได้ ยังไงก็ขออนุญาตเจ้าของแผนที่ไว้ตรงนี้เลยนะครับ

จากคุณ : wut3616
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 22:23:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com