Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++REVIEW++ ร้านปูนิ่มเกาะเคี่ยม อ.กันตัง จ.ตรัง  

สวัสดีค่ะ หลังจากเมื่อวานรีวิวร้านขนมจีนอร่อยๆไปแล้ว วันนี้ขอรีวิวร้านอาหารที่จ.ตรังบ้างนะคะ

ร้านนี้ชื่อร้านปูนิ่มเกาะเคี่ยมค่ะ อยู่ที่อ.กันตัง จขกท.มากินหลายครั้งแล้ว เรียกได้ว่ากลับบ้านมาเมื่อไหร่ ต้องให้คุณแม่พามาทานทุกครั้งค่ะ

ขอแปะนายแบบนำเที่ยววันนี้หน่อยนะคะ วันนั้นทำตัวน่ารักมาก ไม่กวนคุณแม่เลย เราไม่ได้เอารถเข็นเด็กไป เอาแต่กระเช้าคาร์ซีทไป ไม่รู้จะเอาลูกวางตรงไหน ก็วางไว้ในรถเข็นเครื่องดื่มของที่ร้านเลยค่ะ สะดวกดี เข็นได้ด้วย ฮ่าๆๆ

จากคุณ : lovelybadzbadz
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 52 11:47:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com