Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**********อรุณสวัสดิ์ค่ะนายที่รัก นาย..ฟ้าใหม่จะมาแล้ว ขอนายหนูเจริญรุ่งเรือง ดูไก่งวงก่อนนะนาย หนูเอาอะไรยัดนี่ค่ะ***  

อรุณสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู

นาย...ฟ้าใหม่มานู้นแล้วนะ นายเห็นไหม ฟ้าใส พระจันทร์ พระอาทิตย์แจ่มหมด รับหน้านายหนูคนเดียวอยู่นั่น วาระนี้มาถึง หนูขอให้นายที่รักของหนูทั้งมวลนี้  สมบูรณ์ด้วยโภชนาหาร โรคภัยหลีกหนี เงินทองคล่องมือ ไหลมาถือได้ฟ้อนใหญ่ เหลือใช้ให้เผื่อแผ่

พรประเสริฐใดในโลกเขามี ขอได้อำนวยให้นาย ประสบสำเร็จ สมบูรณ์พูลผล ด้วยประการทั้งปวง

ขอใจนายสู้ สิ่งร้ายกลายดี มีชัยทุกทิศนะคะ นี่ความในใจ ให้นายที่รักของหนูสมบูรณ์ทุกอย่าง

ต้นไม้นี่คิดอะไร ดินน้อยอยู่ได้ นาย..ใจให้สู้อย่างเขานะ

ได้ไหมนาย..

จากคุณ : อะนิตา
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 52 04:40:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com