Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ครัวต่างแดน ... มารวบรวมผลงานอาหาร & ขนม ที่ประทับใจ กันดีกว่า ค่ะ ...  

สวัสดีค่ะ เพื่อนพ้อง น้อง พี่ ชาวก้นครัวทั้งหลายค่ะ
ปีเก่า กำลังจะลาไป ปีใหม่ ก็กำลังจะก้าวมา

ปลายปีอย่างนี้ ใคร ๆ ก็รวบรวมผลงานกันค่ะ
ตั้งแต่รัฐบาล สมาคมต่าง ๆ ไปจนถึงดารา นักร้อง

วันนี้ ขออินเทรนด์ รวบรวมผลงานของตัวติ๋วเอง
แบบว่า ประทับใจ มาเล่าสู่กันฟัง
ใครมีผลงานประทับใจ ของตัวเอง นะคะ
ขอย้ำ ผลงานของตัวเอง ในเรื่อง อาหาร ขนม หรือรีวิวที่ไปกินมา
แบบว่า...ไม่อยากละเมิดลิขสิทธิ์ ทางปัญญาค่ะ 555

ขอเชิญส่งผลงานประทับใจ มาแจมกันได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

ติ๋วเริ่มก่อนเลยนะคะ
ถ้าใครเห็นแล้วไม่ประทับใจ ไม่ว่ากันค่ะ นานาจิตตัง

แต่ ... ติ๋ว ประทับใจ ค่ะ 555

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 52 01:26:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com