Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> เข้ามาแชร์กันหน่อยค่ะ ... อวยพรกันไปเยอะแล้ว อยากรู้ว่าปีใหม่นี้ อยากขออะไรให้ตัวเองกันบ้างคะ ... >>>  

เรามีกระทู้อวยพรกันมาตั้งแต่ คริสต์มาส เรื่อยมาจนกระทั่งจะปีใหม่แล้ว
แต่ละคน ก็อวยกันไป อวยกันมา หลายรอบแล้ว

ต่อมสอดรู้สอดเห็น กำเริบค่ะ
อยากรู้ว่า นอกจากอวยพรให้คนอื่นแล้ว
อยากจะขออะไรให้ตัวเองกันบ้างค่ะ

เริ่มจากติ๋วก่อนเลยนะคะ

อยากจะขอ ... ให้ตัวเอง ... ฟิต แอนด์ เฟิร์ม ออกกำลังให้มากกว่าปีนี้
อยากจะขอ ... ให้ตัวเอง ... มีสมาธิในการทำอาหาร ขนม แล้วก็ทุก ๆ เรื่อง
อยากจะขอ ... ให้ตัวเอง ... ถูกหวยล๊อตโต้ รางวัลใหญ่ค่ะ
อยากจะขอ ... ให้ตัวเอง ... มีพ่อและแม่ พี่น้อง สามี และคนรอบข้างที่สุขภาพ
                                   แข็งแรง
อยากจะขอ ... ให้ตัวเอง ... พูดภาษาฟินน์ เก่ง ๆ (สักที)
อยากจะขอ ... ให้ตัวเอง ... ทำกับข้าว และขนมเก่ง ๆ เหมือนแม่บ้านห้องนี้

เอ้า ติ๋วขอจบแล้ว ใครอยากขออะไรมาช่วยกันแปะนะคะ

เอาเค้กไอศครีม ช้อคโกแลต มาฝาก

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 52 00:30:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com