Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บุฟเฟต์ชาบูที่ร้าน Ajidoraku  

บุฟเฟต์ชาบูที่ร้าน Ajidoraku ตรงบิกซี เอกมัย หัวละ 399 บาท
ราคานี้มีชาบู กับของทอด รวมถึงน้ำชา น้ำอัดลม

บัตรบิกซีการ์ด ได้รับส่วนลด 10% เฉพาะอาหาร (รวมบุฟเฟต์)

มาดูรูปกันนะครับ

ออเดิร์ฟครับ ให้ชุดละคน (วันที่ไป ออฟฟิสพาไปเลี้ยงปีใหม่ 20 กว่าคน) ไม่รู้ไปกินน้อย ๆ จะแถมให้มั้ยนะครับ

จากคุณ : I^^
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 52 08:23:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com