Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### ขอเชิญพี่ๆน้องๆชาวก้นครัวที่เล่น Facebook มาที่นี่ด้วยค่ะ ####  

ขอเชิญพี่ๆน้องๆชาวก้นครัวที่เล่น Facebook มารวมตัวกันได้ที่ ก้นครัว Group นะคะ จะได้รู้จักกันมากขึ้น

จริงๆบีเล่นอยู่ห้องนี้มานานแล้ว ตั้งแต่จตุจักร อาหารการกิน แต่ช่วงหลังมีน้องก็เลยไม่ค่อยได้ถามตอบอะไรที่นี่เท่าไหร่ ไปตั้งทู้ที่ชานเรือนแทน

อักอย่างอยู่ต่างประเทศด้วยค่ะ มีตติ้งเลยไม่เคยได้ไปกะเค้า ทั้งที่อยากไปมากมาย

สรุปง่ายๆว่า อยากรู้จัก อยากเห็นหน้า อยากเป็นเพื่อนกับทุกๆคนในห้องนี้ค่ะ
ใครที่เล่น Facebook อยู่ เชิญมา Join กันนะคะ
http://www.facebook.com/home.php?#/group.php?gid=266451578901&ref=mf

ตอนนี้อยากให้เพื่อนๆช่วยกันหารูปมาเป็น Logo ของ group นี้หน่อยค่ะ เสนอมาทางนี้ได้เลย จะเลือกจากรูปที่มี Give เยอะที่สุดนะคะ

ถ้าหากว่าทู้นี้น่าสนใจ รบกวนช่วยกันโหวตดันทู้ขึ้นนิดนึงนะคะ เพื่อนๆที่เข้ามาวันหลังจะได้เห็นกันค่ะ

ขอบคุณมากๆและยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

จากคุณ : LoveKittY
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 18:46:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com