Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ครัวต่างแดน ... ขนมโตเกียว & บะหมี่หมูอบน้ำผึ้ง ... >>>  

สวัสดีค่ะ ชาวก้นครัวประเทศไทย และต่างแดน
ทั้งผู้ที่เปิดเผยตัว และแอบอ่าน 555

วันนี้เป็นวันหยุดของที่นี่ค่ะ
เป็นวันสิ้นสุดเทศกาลคริสต์มาสค่ะ
อะไร จะหยุดกันได้ กันดี อย่างนี้
เพิ่งไปทำงานได้ 2 วัน หยุดอีกแล้ว

เมื่อวาน ก็เข้ามาอ่านกระทู้ตามปกติ
เจอกระทู้ของพี่วิญญ์ ซึ่งโพสต์เครป
แต่อ่านแล้วสนใจเป็นอย่างยิ่ง
แต่ไปขุด ๆ ของในตู้เย็นแล้ว
ไม่พบชีส ที่พี่วิญญ์ โพสต์เอาไว้
เลยต้องระงับโครงการเครปเอาไว้

แต่...เมื่ออยากกินแล้ว ก็ต้องทำค่ะ
เลยได้ออกมาเป็นขนมโตเกียวค่ะ

เอาน่า ไม่ใช่ ก็ใกล้เคียง 555

จากคุณ : หมู (ตัว) อ้วน
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 53 20:53:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com