Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< นางมารร้ายพาชิม ขาหมูเยอรมัน >> ที่ห้องอาหาร ณัฐชนน รีสอร์ตน่ารัก ๆ ที่จังหวัดชัยนาทค่ะ  

สืบเนื่องจากปีใหม่กลับบ้านอีกแล้วค่ะ มื้อนี้ทานวันที่ 1 มกราคมค่ะ พี่สาวชวนไปทานเป็นเพื่อนเนื่องจากว่าเพื่อนเป็นคุณหมอที่เคยทำงานที่เดียวกัน มาพักที่รีสอร์ทนี้แล้วติดใจมาพักอีก ชวนมาทานข้าวค่ะ

พี่สาวยังบอกอีกว่าร้านนี้ขาหมูเยอรมันอร่อยมาก  นัทต้อง ห๊า เลยค่ะชัยนาทบ้านเรามีขาหมูเยอรมันด้วยหรอ พี่สาวบอกอีกมีอร่อยด้วย มีหรือนัทจะพลาด

เที่ยงตรงขับรถออกจากบ้านเลยค่ะ พอมาถึงรีสอร์ทก็ต้องทึ่งอีก ทำให้มันสดชื่นแบบนี้ค่ะ มองเห็นทุ่งหน้าเขียวขจีเลย  ก็จังหวัดเราปลูกข้าวเยอะนี่โน๊ะถ้าใครอยากมาเที่ยวจังหวัดที่เงียบ ๆ มาไหว้พระทำบุญแล้วนอนท่ามกลางธรรมชาตินัทแนะนำณัฐชนน เลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 53 13:05:21

จากคุณ : นางมารร้ายแต่น่ารัก
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 13:02:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com