ความคิดเห็นที่ 1

ดีคับพี่บอล..ขอตามไปสุวรรณภูมิด้วยนะคับ^^

จากคุณ : TuNg-MaE
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 21:44:30

ความคิดเห็นที่ 2

หาดใหญ่ ใกล้บ้านน อิอิ

จากคุณ : ploybabe
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 21:47:30

ความคิดเห็นที่ 3

กระทู้ด๋อยปิดท้ายซะเเล้ว

รีน้องปอม อ่ะจ๊ะ

รีคุณพี่ไก่ ถูกต้องนะคร้า...............บ

ก็ถึงหาดใหญ่วันสิ้นปี เคาท์ดาวน์พอดีครับ
ก็ขอจบเเค่นี้ก่อนเลยล่ะกัน
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามา และกำลังจะเข้ามาด้วยครับ
มีอะไรก็มาเม้มท์กันได้
และโปรดติดตามความอร่อยที่หาดใหญ่ 10 Part ด้วยนะครับ
^_^
เลี้ยง

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 21:52:49

ความคิดเห็นที่ 4

ทำไมผิดรูป

เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 21:54:30

ความคิดเห็นที่ 5

โอ้โห โชคดีที่มันด๋อย ตามปิดท้าย นะคะเนี่ย ^^

กำลังจะรีวิวร้านเค้กเลยหง่ะ เอาไงดีๆ

จากคุณ : ploybabe
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 21:57:32

ความคิดเห็นที่ 6

ปาดดดด  เพิ่งเข้ามาก็ด๋อยเลย  อิอิ

ยังพอดูได้นะบอล

จากคุณ : น้องข้าวเหนียวกะพี่หมูปิ้ง (MooBamBam)
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 21:59:46

ความคิดเห็นที่ 7

ตามไปเที่ยวหาดใหญ่ค่ะ ทันมั้ยเนี่ย คล้ายๆ ว่ากระทู้จะด๋อยไปซะก่อน

จากคุณ : Phagus
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 22:15:40

ความคิดเห็นที่ 8

ขึ้นต้นโพสทักก็ด๋อยเลยคับ...ขอโทษก๊าบพี่^^"

จากคุณ : TuNg-MaE
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 22:24:59

ความคิดเห็นที่ 9

ด๋อยรับปีใหม่
สวัสดีปีใหม่ น้องตังเม คุณ Phagus  และคุณพี่ปุ้ยด้วยฮับ
เลี้ยง

เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 07:49:03

ความคิดเห็นที่ 10  

Die hard....

จากคุณ : DO is On The WAY
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 09:21:54

ความคิดเห็นที่ 11

อ้าว กรำกระทู้ด๋อย

ถึงหาดใหญ่เร็วจังนะค่ะ จะตามดูพาร์ทต่ออะค่ะ

จากคุณ : Hathi
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 13:20:35

ความคิดเห็นที่ 12

กระทู้ด๋อย แต่บอกว่า ชั้น หนึ่ง อาหารแบบบ้านๆเราราคาก็ถูกมาก รับได้ครับ

จากคุณ : หมูครับ
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 53 04:40:40

ileWin = window.open('http://members.pantip.com/info.php?id='+id); } function openPrintWindow() { popupPrintWin = window.open('/cgi-bin/cafe/print.cgi?D8740719'); } function VerifyMemberLogin() { popupMember = window.open('/cafe/confirm_member_login.php', 'send', 'scrollbars,resizable,width=360,height=275'); } function openManageEcardWindow(msg) { popupManEcard = window.open('/cafe/php/ecard/manage_ecard.php?id=8740719&msg='+msg, 'manage', 'scrollbars,resizable,width=420,height=300'); } function openSendEcardWindow(msg) { popupSendEcard = window.open('/cafe/php/ecard/cafe_card.php?group=D&id=8740719&msg='+msg); } function SelectAttach(){ var att=document.getElementById("attach"); if (att.selectedIndex==0) { PosterType('file'); } else if (att.selectedIndex==1) { PopupDraw('D', '3', '8740719'); } else if (att.selectedIndex==2) { PosterType('youtube'); } } if (window.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในสนามบิน เตร็ดเตร่เต๋โต๋ หม่ำของอร่อย@สุวรรณภูมิครับ^0^  

สวัสดีครับ
คงยังไม่สายที่จะเอ่ยคำว่า สวัสดีปีใหม่ 2553 นะครับ
รีหวิวเเรกของปี จะพาไปที่สนามบินสุวรรณภูมิเลยครับ
เดินทางในวันสิ้นปี ก่อนขึ้นเครื่องไปภาคใต้
ไปเดินเล่น เตร็ดเตร่เต๋โต๋ กันเลยครับ

เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 20:07:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com