Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~....เมื่อ Koamania ชวนมากิน....อาหารตามสัญญาถึงพี่อ้อม Kintub..."น้ำพริกกะปิไข่เค็ม+ไข่ชะอม+ปลาทู+ผัดผักกาดดอง"...~~~  

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆชาวก้นครัวทุกท่าน ....
วันนี้แวะเวียนมาดึกซะหน่อยค่ะ ...
มาส่งกับข้าวตามสัญญาให้กับพี่สาวท่านหนึ่ง ...
ว่าจะโชว์กับข้าวมื้อน้ำพริกของที่บ้านให้พี่รับชม ...

ไปสัญญิงสัญญาตั้งแต่ปีที่แล้ว ..55
หนูมาตามสัญญาแล้วนะคะ พี่อ้อม ....
นานข้ามปีกันเลยทีเดียว ...555

ก็เป็นกับข้าวหน้าตาบ้านๆค่ะ เมนูน้ำพริกนี่ ...
ถ้าที่บ้านได้ทำเมื่อไหร่ มื้อนั้นต้องหุงข้าวเพิ่มอีกเท่าตัว ...
เพราะแต่ละคนจะต้องขอเบิ้ลอยู่เรื่อยไป ...

เดี๋ยวมารับชมเมนูกับข้าวบ้านๆของKoamaniaกันดีกว่านะคะ..^ ^

จากคุณ : Koamania
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 53 21:42:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com