Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer Cafe' - ครัวทนายอ้วน - เผ็ดให้สะใจไปเลย.....แกงไตปลา  

กลับมาโหมดคุ้นเคยครับ....อิอิอิ

เมื่อวานสำแดงฝีมือการทำขนมไปแล้ว... วันนี้มาทำกับข้าวกันเหมือนเดิมครับ ....

เพื่อนที่ทำงานบางทีกว่าจะรู้ว่าเค้าคบได้ .. และกว่าเค้าจะรู้ว่าเราก็คบได้นะบางทีมันก้อกินเวลานานมากๆนะครับ ..... บางทีมันก็นานซะจน... สายเกินไป...

อยากให้รีบเปิดใจรับเพื่อนใหม่เข้ามาในชีวิต ดีไม่ดีไม่รู้ว่ากันอีกที แต่อย่างน้อยเราก็มีเพื่อนมากมายครับ .... เค้าบอกว่าเพื่อนที่ทำงานคบยาก.... คงจะจริง... เพราะทุกคนต่างก็ระวังตัวกันแจ.... แต่อยากให้เปิดใจ "ลอง" ดูครับ ไม่แน่นะครับอาจจะสนิทกว่า "เพื่อน" ที่คุณคบอยู่ก็ได้

กระทู้นี้ขอมอบให้แก่ พี่รัตน์ พี่ก้อย น้องแนน เจ พี่สุ พี่นิด "เพื่อนใหม่"  ของผม แม้จะได้ร่วมงานกันแป๊บเดียว แต่มันเหมือนมีอะไรมาคลิกเราให้เข้ากันได้....

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 53 09:03:16

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 53 08:55:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com