Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++++คุณลำตะคองจ๋า น้ำพริกแกงมาแล้วจ้า++++++++++  

เมื่อวานไม่มีเวลามาป่วนก้นครัวเลย ก็เพราะมัวแต่ไปวุ่นกับเจ้านี่ เป็นสิ่งที่อยากทำได้ ทำอร่อยมานานแล้ว แต่ัยังไม่เคยได้ซักที  
แต่ตอนนี้ได้แล้วค่ะ เพราะคุณลำตะคองแกใจดีบอกสูตรให้
เมื่อวานวุ่นซะ 3 ชม เต็ม ๆ  ยืนเก้งก้างอยู่ในครัวพร้อมด้วยอุปกรณ์เพียบ แต่ฝีมือต่ำค่ะ หล่อนเอกอุปกรณ์จริง ๆ และไหนจะตอนเก็บล้างอีก เล่นเอาแม่ครัวเดี้ยงค่ะ

นี่ค่ะ กาลามังแห่งความภูมิใจ พร้อมกับชื่อ "ลำตะคอง"  ที่ขอบันทึกไว้ในหัวใจน้อย ๆค่ะ

ลูกสาว     ลูกสาว     ลูกสาว     ลูกสาว     ลูกสาว  ขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 53 23:27:31

จากคุณ : Schnuggy ชนุ๊กกี้
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 53 23:26:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com