Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[REVIEW] ชวนไปดื่มกาแฟหอมกรุ่น กับติ๋มซำรสเลิศค่ะ ^^  

สวัสดีห้องก้นครัวทุกท่านนะคะ

ไม่ได้โพสต์อะไรก็นานมากแล้ว แต่วันนี้คันไม้คันมือทนไม่ไหวจริงๆค่ะ ต้องรีวิว ร้านอาจอยู่ไกลสักหน่อย แต่ถ้าใครมีโอกาสได้ไปแถวนั้น อย่าลืมแวะไปทานนะคะ รับรองไม่ผิดหวังแน่ๆค่ะ ^^

วันนี้ เราจะตะลุยหมอก ไปชิมกาแฟหอมๆ ติ๋มซำอร่อยๆ กันที่ "แม่ฮ่องสอน" ค่ะ

ถ้าใครเคยไปเมืองสามหมอกแห่งนี้มาแล้ว คงจะต้องประทับใจกับอากาศหนาวๆ หมอกสวยๆ และชีวิตเรียบง่ายที่นี่ แต่ต่อจากนี้คงต้องแถมร้านอร่อยๆ เข้าไปอีกรายการนึง  ที่นี่เลยค่ะ ร้าน ชา+กะ+แฟ

บอกพิกัดร้านกันก่อน  ร้านจริงๆแล้วหาไม่ยากเลยค่ะ อยู่บนถนนสิงหนาถบำรุง กลางตัวเมืองแม่ฮ่องสอนเลยค่ะ ห่างจากวัดจองคำ และวัดพระธาตุดอยกองมู นิดเดียวเท่านั้นค่ะ

จากคุณ : fonw
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 12:33:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com