Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cooking & Baking ครั้งที่ ทาโกะยากิ 9  

สำหรับ ทาโกะยากิ ที่ทำโดยพี่โยและพี่ตู่   ( OHAYO )
ในงาน Cooking & Baking ครั้งที่ 9   ห้องก้นครัว
ขอบคุณมากครับ ที่มาทำให้ชมในวันนั้น

ทั้งพี่โยและพี่ตู่ ยิ้มแย้มแจ่มใส ตอบทุกคำถาม
ไม่มีปิดบัง

เป็นทาโกยากิ ที่อร่อยที่สุดเท่าที่ผมเคยทานมาครับ

ซอสที่ราดเข้มข้นมาก  ขอบคุณพี่โยและพี่ตู่มากครับ

จากคุณ : GreenMelon
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 21:35:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com