Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิตตี้ชวนหม่ำ "ร้านสวรรค์พิมาน" ที่อัมพวาค่ะ  

วันอาทิตย์ที่ผ่านมา เพื่อนๆสมัยมัธยมฯปลายนัดรวมพลกันมาเยี่ยม เพราะตั้งแต่ออกจากรพ.เพื่อนๆก็ไม่ได้ข่าวคราวว่าอาการของวิตตี้เป็นยังไงบ้าง ดีใจค่ะที่เพื่อนๆคิดถึง และชวนไปไหว้พระละแวกสมุทรสงครามหลายวัดเลยค่ะ เล่นเอาวันนั้นหมดแรงเลย เพราะร่างกายฟื้นตัวยังไม่ปกติดี ก่อนกลับแวะไปทานข้าวที่อัมพวากันค่ะ เนื่องจากวิตตี้เดินไกลไม่ไหวแล้ว เพื่อนๆเลยจัดการเดินไปถามร้านนี้ให้ค่ะ ว่ามีโต๊ะว่างมั้ย เพราะใกล้สุดแล้วออกจากตรอกที่เดินทะลุจากอุทยานร.2 เดินข้ามสะพานมา ชื่อร้านบ้านสวรรค์พิมานค่ะ

พวกเราได้โต๊ะที่ชั้น 2  ส่วนชั้น 3 เห็นบอกว่าเป็นส่วนของห้องพักค่ะ

จากคุณ : lovers
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 53 19:35:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com