Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~พาเที่ยว Lavender Gate Farm พร้อมทานพิซซ่าแสนอร่อย ~~~  

สวัสดีค่ะ

ปกติเราอยู่แต่ห้องการฝีมือ หมกมุ่นแต่เรื่องเย็บผ้า
แต่วันนี้เราข้ามห้องมาที่นี่เพราะจะชวนคุณ ๆ ไปเที่ยวกับเราค่ะ

Lavender Gate Farm อยู่ที่เมือง Wollombi ในเขต Hunter Velley ของรัฐ NSW ประเทศ Australia ค่ะ

จากซิดนีย์น่าจะใช้เวลาในการขับรถประมาณ 2-3 ชม.นะคะ ไม่แน่ใจ เพราะตัวเราอยู่ที่ Central Coast เพื่อนบ้านกับ Hunter Velley เลยใช้เวลาขับรถประมาณ 1 ชม.เท่านั้นค่ะ

ผ่านทุ่งหญ้า ป่าเขา พื้นที่แถวนี้ส่วนใหญ่เป็นฟาร์มค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 53 15:04:14

จากคุณ : madam_ozzy
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 53 14:59:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com