Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สั่งอาหารที่ชอบ..ทุกร้าน..ทุกที..  

เพิ่งมาตั้งกระทู้ห้องก้นครัวครั้งแรกเลยค่ะ
ขอสวัสดีทุกๆคนนะคะ

พอดีเมื่อกี้นั่งอ่านกระทู้เพลินๆให้ท้องหิวเล่น โฮก โฮกกกกกก

เข้าเรื่องดีกว่า.

เป็นกันมั้ยคะที่ว่าต้องมีอาหารประจำที่แบบเมนูนี้ต้องสั่งนะ!
ส่วนมากจะสั่งทุกครั้งที่มาร้านอาหาร
แบบไม่รู้จะกินอะไรก็สั่ง
หรือรู้ว่าจะกินอะไรก็ยังสั่ง..ขอให้ติดโต๊ะไว้
หรือสั่งไว้แล้วร้านไหนจะอร่อยสุด

อะไรแบบนี้ค่ะ

อย่างของเมนูเราต้องนี่เลยค่ะ
- กระพงทอดน้ำปลา อันดับ 1 ใสๆ

ปล.ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Alene_ink
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 53 19:06:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com