Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=======โจทย์เดือนมาแว้ว Happy New Year===========  

โจทย์เดือนๆ นี้เหงาหน่อยนะค่ะ ไม่มีใครเล่นเลย สงสัยจะเบื่อทำขนม หรือไม่ก็ไม่อยากทำ  เหตุผลไรอีกดีน้า  5555  แต่ช่างเถอะค่ะ  ใครจะส่งไม่ส่งไม่เป็นไร แต่หน่องบอกไปแล้วว่า โจทย์คืออะไร  หน่องก็ต้องรับผิดชอบ ทำหน้าที่ของตัวเองซักหน่อย  ฮ่าฮ่าฮ่า  

ส่วนปีใหม่ถามว่าหน่องทำอะไร?   มันเยอะมากกว่าเลยค่ะ  แต่มันก็เป็นของเก่าๆ เดิมๆ  หน่องเลยไม่ได้ถ่ายภาพวิธีทำมานะค่ะ เกรงว่าจะเบื่อกัน แต่วันนี้หน่องจะเอาขนมต่างๆ ที่หน่องทำมาอวดก็แล้วกัน  

หน่องหาเพื่อนโพสได้ 1 คน  ส่วนอีก 1 คน ส่งภาพมา แต่เวลาโพสไม่รู้จะมีป่าว   หล่อนบอกยังงั้น  5555   วันนี้หน่องเลยได้ปุ๋มมี่  มาเป็นเพื่อนควงกันมา 2 คนพี่น้องค่ะ  ส่วนใครจะมาแจม  มาเลยนะค่ะ เชิญเลยๆๆ

เดือนหน้าโจทย์สาวออย ณ เชียงใหม่ขอมาค่ะ  ว่าอยากให้ทำเค้กวันเกิดให้กับลูกชาย ปิงปิง  5555  น้องขอมา  พี่จัดให้      

เดือนหน้า   "เค้กวันเกิด"

จากคุณ : wee_nong
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 53 12:40:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com