Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกแพร พาชิม Patisserie Valerie ร้านเค้กแสนอร่อย กลางกรุง ลอนดอน ต่อด้วย SNOG ไอศครีมโยเกิร์ต กินกันแบบลืมอ้วนค่าาาาา  

วันนี้ไปทำความดีมาค่ะ ขออวดหน่อย อิอิ

พอดีว่าวันนี้สาวสวย(น้อย) 5 นางได้รวมตัวกันไปทำความดีด้วยการล้างห้องน้ำที่วัดพุทธประทีป ที่ Wimbledon พอเสร็จก็เลยไปทานข้าวกัน แต่ลืมถ่ายรูป T_T

พอเสร็จ กลัวไม่อ้วนพอ เลยไปต่อเค้กกันค่ะ

ร้านนี้มีหลายสาขานะคะ แต่วันนี้ไปที่สาขา Soho ค่ะ ใกล้ดี เดินทางสะดวกด้วย

สภาพหน้าร้านค่ะ

จากคุณ : ลูกแพร แช่อิ่ม
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 53 07:10:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com