Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลองรีวิวครั้งแรกค่ะ แนะนำร้านอาหารเกาหลีน้องใหม่ ราคาย่อมเยา ใกล้บ้านคุณณณณ .. @HoMe ค่ะ  

เรื่องของเรื่องชอบกินหมูบูลโกกิมากๆค่ะ แต่ว่าจะไปกินบ่อยๆก้อไม่ไหว เพราะเข้าร้านเกาหลี สองคนกับแฟนก้อประมาณพันขึ้นตลอด

วันนี้เลยจะมาแนะนำร้านน้องใหม่ ราคาย่อมเยา @HoMe ค่ะ ก้อคือทำกินที่บ้านกันเอง 5555

เพิ่งจะเคยรีวิวครั้งแรกค่ะ ลืมถ่ายรูปหลายชอตมาก ต้องขออภัยล่วงหน้า

เริ่มเลยนะคะ มาดูเมนูวันนี้กันค่ะ

หมูบูลโกกิ
กุ้งบูลโกกิ
หมูสามชั้น
เห็ดออรินจิ
แครอท
ข้าวผัดกระเทียม
กิมจิ
ชาเย็น
และ ของแถมค่ะ (รูปตามมาที่หลังนะคะ)

สนนราคา กินอิ่มแปร้ 2 คน ประมาณ 200 บาทค่ะ (แต่ซื้อของรอบแรกจะแพงหน่อยนะคะ แต่เครื่องปรุงส่วนใหญ่ใช้ได้หลายครั้ง เดี๋ยวจะรีวิวราคาให้ด้วยค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 53 00:11:40

จากคุณ : ApresMidi
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 00:09:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com