Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

............. ครั้วแรกกับ TARTELETTES AUX FRUITS เพราะสาวก้นครัวมาเยือน Sydney ..............  

สวัสดีค่ะ พี่น้องก้นครัว หายไปเป็นระยะๆ

ได้หลังแมวมาค่ะว่าพี่แหม่ม Ceasar Salad มีไฟล์มา ซิดนี่ย์ วันตรงกับ ส-อ ด้วยเลยจัดไปว่าจะไปหาอะไรอร่อยๆๆ กันดี จากกระทู้พี่แหม่มข้างล่างนะคะ ตามไปดูได้

พี่แหม่มไวมากๆๆ กลับถึง กทม ปุ๊ป รีวิวปั๊ป ตัวเองกะดองไว้ซะหน่อย ไม่ได้การแล้วต้องรีวิวด้วยกันไปเลย

เลือกๆๆๆ จะทำอะไรดีน้า เอาตัดสินใจเอาทาร์ตผลไม้ เพราะที่ซิดนี่ย์ตอนนี้ผลไม้ออกมาเยอะมากมายค่ะ สูตรนี้เก็บไว้นานแล้วค่ะ จาก คุณปุ๊ก Dailydelicious คุณปุ๊กว่า เป็นสูตร LCB Japan ค่ะ

ไม่ใช้ลูกศิษย์ LCB นะคะ ทำครั้งแรกด้วยค่ะ มาดูกัน ติชมได้ตามสะดวกค่ะ

จากคุณ : annana
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 13:49:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com