Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

===========ตามรอยเพื่อนสาว เที่ยวปายยยย กันค่ะ===========  

ไปเที่ยวจนลืม  ฮ่าฮ่าฮ่า    ลืมไปหมดแล้วว่าเหตุการณ์เป็นมายังไง จะพยายามรวบรวมความหลังก็แล้วกัน   หน่องไปเที่ยวมาเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ  ไปหลังเพื่อนมดชมพู  นิดนุง  ตอนจองที่พักก็ไม่ได้ถามกันนะค่ะ แต่พอมดกลับมาก็ถามกัน  ตัวๆ  ตัวพักที่ไหน  5555  สรุป เราพักที่เดียวกันเลยค่ะ

การเดินทางไปครั้งนี้มีการเตรียมความพร้อมมาบ้าง  จองที่พัก  ประสานงานกับพี่ๆ ที่อยู่ที่โน้น  ก็ได้รับความต้อนรับอย่างดี   ไปถึงสนามบินเชียงใหม่ก็มีรถ พร้อมพนักงานขับรถมารอ  พร้อมจะพาเราไปเที่ยวตลอด 2 วันที่มาเยี่ยนที่นี่    แล้วน้องที่ขับรถให้นี่ก็จะอยู่กับหน่องไปตลอดทริปนี้เลยคะ  

ขอบคุณมากๆ ที่เสียเวลามาดูแลพี่ ทุกรอบที่ไปเชียงใหม่   5555

จากคุณ : wee_nong
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 14:19:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com