Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเกี่ยวกับบราวนี่ค่ะ  

เพิ่งทำสดๆร้อนๆ แล้วก็เป็นครั้งแรกเลยค่ะ

แอบจดสูตร จากหลายๆเว็บจากgoogle

มาผสมปนเปกัน บทสรุปคือ

รสชาติแปลกๆ อยากสอบถามหน่อยนะคะ

พอทำเสร็จมาแล้วรู้สึกว่ารสชาติมันเฝื่อนๆ มันเป็นที่อะไรเหรอคะ

ใส่เนยเยอะก็จะทำให้เค็มใช่ไหมคะ?

ทำอันแรก ใหม่เลยค่ะ สงสัยนานไปหน่อย ควันออกเต็มเลยค่ะ = ='ll

พออีกอันก็ดีค่ะ แต่พอชิมมันเฝื่อนๆ

คุณยายนั่งลุ้นด้วยบอก ทำอีกๆ อย่าเพิ่งท้อ  T__T

ไม่มีใครชิม  เอาไปให้น้องหมาชิม(น้องหมาชอบทานเค้กมาก) น้องหมายังไม่ทานเลยค่ะ   = ='lll

T^T   ชีวิตรันทด

ยังไงขอสุตรจากพี่ๆในห้องก้นครัวสักนิดแล้วกันนะคะ  เอาแบบง่ายๆเลยค่ะ

เพราะอย่างตวงของมีที่ตวงแต่ใช้ไม่เป็นเลย อะเฮือกๆ

จากคุณ : เมื่อไหร่จะผ่าน
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 53 14:29:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com