Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ มาแล้ว ๆๆ กระโทะยากิ เอ๊ย !! ทาโกยากิ สด ๆ ร้อน ๆๆ มาพร้อมตัวอิจฉา+++  

สด ๆ ร้อน ๆๆ พึ่ง ถ่ายรูปเสร็จ รีบย่อรูป หันไปถามสามี ทำหน้าเข้ม ๆ (ปรกติเข้มค่ะ ไม่ได้ดำ) "เสียงเข้ม ๆ ใครไปรับลูก" สามีรีบตอบเสียงอ่อย ๆ "ผมครับ"

"ดี"  จะได้รีวิว โฮะ ๆๆ

ส่วนเรื่อง ตัวอิจฉานั้น เป็นยังไง เดี๋ยวเฉลยตอนท้ายนะคะ

ต้องขออภัย พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ต้องทำให้รอนานนะคะ แต่ด้วยช่วงนี้ งานเยอะ คนโพสน่ะ ไม่เท่าไหร่ แต่สูตรน่ะ ต้อง อีตาฝามีค่ะ ช่วงนี้ฮีฮ๊อตค่ะ งานเยอะเชียว แต่ยังไง ก็ไม่ลืมสัญญานะคะ

จากคุณ : okonomi
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 53 17:47:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com