Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((((((((((( ส่งการบ้านพี่จุ๋ม แม่สลิ่ม สังขยาใบเตย จ้า )))))))))))))  

สวัสดีค่าาา ช่วงนี้ขอโพสการบ้านส่งบ่อยหน่อยน๊ะค๊า
ดองไว้หลายอย่างเลย

ไอสิ่งที่อยากจะทำก็ยังไม่ได้ทำเพราะของในตู้เย็นยังเยอะมากมาย
หลังจากไหว้ตรุษจีนพร้อมกับไหว้อากง

ติดการบ้านน้าบิ๊ไว้ว่าจะทำ ขนมสุดฮิตตอนนี้
ก็ไม่ได้ทำ สตอเบอรี่เน่าค้างคาตู้เย็นอยู่เนี่ยค่ะ

ไอสิ่งที่ทำแล้วก็ยังไม่มีเวลาส่งการบ้าน

เอาเป้นว่าจะทยอยส่งแล้วกันนะคะ :DD

วันนี้ขอส่งการบ้านพี่จุ๋มก่อนแล้วกัน  สังขยาใบเตย
จริงๆทำหลายรอบแล้วค่ะสูตรนี้
ทำง่าย สะดวก ใช้เวลาไม่นาน และที่สำคัญอร่อยด้วยค่ะ

คนที่บ้านติดใจบอกให้ทำตลอดเลย

ขอบคุณสูตรดีดีจากพี่จุ๋มด้วยนะคะ :))

จากคุณ : BerRum*
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 53 11:53:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com