Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###เข้าครัว ชวนหม่ำ###~~~Wine Jelly~~~มาจิบ Sparkling wine หวานๆ เย็นๆ คลายร้อนกันค่ะ  

สวัสดีพ่อแม่พี่น้อง เพื่อนพ้องชาวบอร์ดที่น่ารักทั้งหลายด้วยนะคะ

วันนี้ชวนมาทำของง่ายๆ(อีกแล้ว?) ต้อนรับวันหยุดหน้าร้อนกันดีกว่าเจ้าค่า
กับเมนูง๊ายง่าย  ไวน์เจลลี่

ปอลิง…..ปักษ์หลังเดือนนี้ มาช้าไปหน่อยนะคะ แหะๆ
กว่าจะมารีวิวก็ปาเข้าไปเกือบหมดเดือนแล้ว เดือนนี้ยิ่งมีวันน้อยๆอยู่
เถลไถลมากไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวแมคกาซีน(ในฝัน)ของเราจะตกแผง คิๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.พ. 53 02:09:56

จากคุณ : Ab Psy ReinDEAR++
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 53 01:38:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com