Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

••ครัวคลายเครียด•• "KENWOOD KM 260" สมาชิกใหม่ของบ้านครับ เอามารีวิวให้ดูครับ  

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมมีสมาชิกใหม่ครับ เป็นน้องเคน รุ่น KM 260 จิงๆแล้วก็ซื้อมาตั้งแต่ตอนปีใหม่แล้วล่ะครับ หาข้อมูลเยอะ ถามทั้งน้องวรรณ พี่ฝน น้องปุ๋ม แล้วก็พี่หน่อง ตัดสินใจอยู่ 3 วัน ก็ได้ข้อมูลมาเยอะแยะเลยครับ แต่พอไปถึงเดอะมอลล์บางกะปิ ด้วยความที่อยากได้ของมียี่ห้อ แต่งบน้อย ก็เลยตัดสินใจอยู่นานมากกกกกกกกก ลังเลแล้ว ลังเลอีก เดินอยู่ 3 ชั่วโมงกว่า ว่าจะเอายังไง สุดท้าย เอาก็เอาว่ะ เอาน้องเคนตัวนี่แหละ แต่งบไม่ถึง เอารุ่นเล็กหน่อยก็ได้ฟ่ะ ก็เลยมาลงตัวที่เจ้าตัวนี้ครับ

จากคุณ : nadhakriz_kiakia
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 53 23:47:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com