Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-*"*-Happy Btrthday น้านุชboltonครับ-*"*-  

...วันที่สี่มีนาวันเกิดน้านุชปีนี้

เต้ยขอให้น้านุชสุขภาพแข้งแรงนะครับ ความดันไม่ขึ้น ไม่เวียนหัว ไม่เจ็บไม่ป่วย
มีความสุขกับทุกๆสิ่งที่ดีๆ มีแต่เรื่องดีๆเข้ามา

สิ่งที่น้านุชมีครบทุกอย่างแล้ว ไม่ว่าจะเป็นเงินทอง ครอบครัว ก็ขอให้มันดียิ่งๆขึ้นไป

มีความสุขมากๆ เสือให้ป่วยไวไว สิ่งที่หวังไว้ก็ขอให้น้านุชได้สมปรารถนานะครับ smile

สุขสันต์วันเกิดนะครับน้านุช
รักน้านุชเสมอ^^
Happy Birthdayครับ^^

จากคุณ : หลานยายจุล
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 53 22:31:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com