Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@@ เพราะว่าคิดถึง.....จึงได้มาหา @@@@@@ vote  

หายหน้าหายตาหายหัว ไปตั้งนาน เนื่องจากติดภาระกิจอันใหญ่หลวงในชีวิตของลูกผู้หญิงคนหนึ่งที่พอจะทำได้  ภาระกิจอะไรน่ะเหรอ อยากรู้กันล่ะซี๊..............อิ อิ อิ      แบบว่า เอิ่มมมมมมมมมม ครืออออออออ  แบบว่าซะมีขอให้ท้องให้หน่อยน่ะค่ะ  ได้เล๊ย ไม่ยากอะไรนี่แค่ท้องเอง แต่กว่าจะได้หืดแทบขึ้นคอ 555555   ตอนนี้ก็ปาเข้าไปสี่เดือนแล้วค่ะ เพิ่งไปเจาะน้ำคร่ำมาค่ะ (แบบแว่แก่แร้วววว) ก็สบายดีไม่เจ็บไม่ปวดอะไร  วันนี้ค่อยยังชั่ว อาการแพ้ท้อง มึนหัว กินแล้วนอนก็ทุเลาเบาบางไปบ้างเลยได้โงหัวมานั่งเล่นกะเค้ามั่ง คิดถึงเหลือเกิน  ล้างไปนาน ตาลายมากๆ 5555

มาเข้าเรื่องกันดีกว่า พอดีว่าหนูนันท์จะเกิดวันที่ 7 มีนานี้ แล้วโรงเรียนปิดเทอมซะก่อนก็เลยต้องทำขนมไปเลี้ยงเพื่อนกว่าวันเกิดล่วงหน้า  ก็เลยต้องทำหน้าที่แม่ที่ดีกะเค้าซะหน่อย เด๊วลูกไม่รัก

เนื้อเค้กก็เป็นสปันจ์นะคะ  เล่นง่ายตามสไตล์คนขี้เกียจล้างอุปกรณ์  ส่วนบัตเตอร์ครีมก็ เนย เนยขาว กับนมข้นหวานแค่นั้นเองค่ะ  และที่สำคัญต้องขอขอบคุณไอเดียเริ่ด จากคนสวยๆ สาวออย (สาวงามแห่งเมืองเชียงใหม่) ด้วยนะเจ้า  สวยและถูกอย่างเนี๊ยะเค้าช๊อบชอบ

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 53 10:38:01

จากคุณ : แม่หนูนันท์
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 53 10:31:42

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com