Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เค้ก Neil's tavern ขอคำแนะนำหน่อยครับ  

ว่าจะสั่งเค้กร้านนี้ให้เพื่อนวันเกิดอ่ะครับ
เท่าๆ ที่หาข้อมูลมา ส่วนใหญ่จะชอบ เค้ก Viennese กัน แต่เห็นว่ามันมีมอคค่าครีม

ผมไม่เคยลอง เลยอยากถามว่า รสกาแฟมันแรงมั้ยอ่ะครับ พอดีเพื่อนไม่ดื่มกาแฟ เลยกลัวว่ามันจะไม่ชอบถ้ามีรสกาแฟ

เร็วๆ นี้เห็นมีรีวิว crepe cake ด้วย ก็ดูน่ากินมากเลย เห็นจขกทเค้าชอบมากมาย เพื่อนๆ คนอื่นๆ ที่เคยทานล่ะครับ เป็นไงมั่งอ่ะ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับว่าเค้กสองอย่างนี้ อร่อย/ไม่อร่อย ยังไง
ซื้อให้วันเกิดมันทั้งที ก็อยากให้อะไรที่ถูกใจมันน่ะครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : the_zenith
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 00:25:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com