Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นม ฮาพล์ แอนด์ ฮาพล์ คือนมอะไร ใช้อะไรแทนได้คะ  

ไปได้หนังสือ คัพเค้ก ของ สนพ.อมรินทร์มาเล่มนึงค่ะ หน้าปกสีชมพูสดใส  ลองอ่านดูภายใน โอย....คัพเค้กมากมาย บรรยายไม่หมด น่าทานทั้งนั้น มีอธิบายการทำเรียบร้อย  ติดใจอย่างเดียวค่ะ นมฮาพล์แอนด์ฮาพล์ น่ะค่ะ  วันอาทิตย์ ไปร้าน ดีเค (ตรงสิรินธร) ลองถามดู เขาบอกเขาไม่มี มีแต่ครีมอะไรไม่รู้ ทดลองซื้อมาหนึ่งกระป๋องค่ะ แต่ทีนี้ ยังติดใจอยู่ พอจะทราบไหมคะ ว่าคือนมอะไร  ใช้อะไรแทนได้คะ   ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : mic.mine
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 10:47:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com