Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มินิรีิวิว "บ้านส้มตำ พุทธมณฑลสายสอง" ส้มตำเจ้าอร่อยที่มีส้มตำให้เลือกมากกว่า 20 ชนิด  

เป็นความบังเอิญไปธุระแถวพุทธมณฑล แล้วคุณแม่จดเบอร์โทรศัพท์ร้านนี้มาจากรายการ แจ๋ว ทางช่อง 3 ว่าเป็นส้มตำเจ้าอร่อยที่มีส้มตำให้เลือกมากมายกว่า 20 ชนิด  เลยต้องโทรไปสอบถามทางกับทางร้านถึง 3 รอบ กว่าจะหาร้านเจอครับ

สำหรับที่ตั้งร้านจะอยู่พุทธมณฑลสายสอง ฝั่งเพชรเกษมครับ จากสามแยกพุทธมณฑลสายสองตัดกับเพชรเกษม ให้เข้ามาทางถนนพุทธมณฑลสายสองประมาณสองป้ายรถเมล์จะเจอร้าน อยู่ใกล้ๆกับธนาคารไทยพาณิชย์ เอาธนาคารเป็นจุดสังเกตก็ได้ครับ  ใครไปไม่ถูกโทรไปถามทางกันเอาเองครับ ผมก็ไม่สันทัดแถวนั้นเหมือนกัน 02-8054544

พร้อมแล้วตามไปชิมกันเลยครับ แฮ่ม...

จากคุณ : ไรเฟิล
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 19:53:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com