Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) ชวนไปหม่ำก๋วยเตี๋ยวเรือ "" อนงค์ ก๋วยเตี๋ยวเรือ "" ที่อนุสาวรีย์กันนะคะ  

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ ชาวก้นครัวที่น่ารัก ของยู้   ก๋วยเตี๋ยวเรือ เป็นอะไรที่ชอบหม่ำมากๆ เลย  แต่หาร้านอร่อยๆ ไม่ค่อยเจอ  ตอนที่เรียนก็จะมาหม่ำที่อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิกับเพื่อนๆ เป็นประจำค่ะ

คิดถึงเลยขอไปหม่ำค่ะ  ถ้ายังจำได้ ยู้ เคยวิวร้านนี้มาแล้วเมื่อ  ปีที่แล้ว  

ยู้ ขอชวนเพื่อนๆ ไปหม่ำก๋วยเตี๋ยวเรือ ด้วยกันนะคะ

ภาพรวมก่อนค่ะ

(ต้องขอโทษด้วยค่ะ  ขึ้นกระทู้ เขียนไม่ครบ  อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ )
...

แก้ไขเมื่อ 24 มี.ค. 53 20:46:30

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 20:43:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com