Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Chubby Lawyer Cafe' - ครัวทนายอ้วน - ไปช้อบเซ็นทรัลลาดพร้าวมา ไม่ได้อะไรกลับมาเลย เลยมาทำ - พล่าคอหมูย่าง... ซะเรย  

วันนี้ตั้งใจไว้ว่าจะไปช้อปิ้งขนานใหญ่เริ่มจากจตุจักรครับ ได้กางเกงขาสั้นมา 9 ตัว 1500 เท่านั้น เค้าขายตัวละ 199 แต่ถ้าซื้อ 3 ตัวคิด 500 ก็เลยซื้อใหญ่เลย

เดินดูเสื้อยืดตัวละ 100 เลยซื้อยกโหลเค้าคิด 1000 ถ้วน อิอิอิ ถูกใจมากๆ แล้วเดินซื้ออะไรจุกจิกๆ อีก 2-3 อย่าง

นึกขึ้นได้ว่าเซ็นทรัลลาดพร้าวเซลขนานใหญ่เลยนั่งรถไฟใต้ดินไปสถานีพหลโยธินแล้วเดินต่อไป เพราะข่าวเขาว่ารถติดมากกกทั้งคนที่มาเซ็นทรัลเองและมีม๊อบเสื้อแดงด้วย

เดินเข้าร้านนั้น ออกร้านนี้ อยู่นานแต่ก็ไม่ได้อะไรมาเลย มันก็ลดนะครับ แต่มันยังแพงอยู่ อย่างเช่นเสื้อยี่ห้อ กลางๆ เซลเหลือตัวละ 1000 นึง เป็นไปได้ไง ยังแพงอยู่อ่ะครับ Giodano Bossini ที่เอามาเซลก็ไม่สวยครับ แล้ว กค นี้จะไปฮ่องกงด้วยเลยกะจะไปขนมาให้เยอะๆ เลย เพราะแบบสวยกว่ามืองไทย และ ถูกกว่าเมืองไทยเยอะเลยครับ สรุปคือไม่ได้อะไรกลับบ้านเลย อิอิอิอิ

เลยกลับมาทำ "พล่าคอหมูย่าง" แก้เซ็งครับ

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 53 19:22:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com