Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****ลุงช้างรีวิว ฉลอง Pantip ปรับปรุงใหม่ ที่ AKA *****  

สวัสดีครับ   Pantip.com ปรับปรุงเวบใหม่ให้ไฉไลขึ้นตั้งแต่เมื่อคืน มาเสร็จเอาเมื่อตะกี้นี้   ช่วงที่ปรับปรุง เลยว่าง ลองไปทำ Blog เพื่อนๆสนใจเข้าไปชมและช่วยแนะนำได้นะครับ เพิ่งหัดทำสดๆร้อนๆเมื่อวานนี้เอง

เมื่อวาน ฉายเดี่ยวไปซื้อชุดกีฬาที่เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ  เลยลองทดสอบดูว่า ทานบุฟเฟต์คนเดียวนี่ จะอร่อยหรือทานได้เยอะแค่ไหน  มาชมด้วยกัน ฉลองพันทิปปรับปรุงใหม่ครับ  คงไม่มีด๋อยมีเดี้ยงแล้ว  อิอิ

เริ่มด้วยน้ำจิ้ม เติมไปสี่รอบ  พร้อมโค๊กรีฟิล 5 แก้ว  555.

จากคุณ : Bikefriday
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 53 11:48:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com