Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ส่งการบ้านพี่วัฒน์ค่ะ...ตีนไก้ต้มเค็ม+++  

แอบดูพี่วัฒน์ในรายการตลาดสดสนามเป้าแล้ว แหม...ดังใหญ่เชียวนะคะ พี่วัฒน์แห่งก้นครัวของเรา :)

เมื่อวันศุกร์...คุณพ่ออยากกินตีนไก่ต้มค่ะ แต่จะทำต้มน้ำปลาอย่างทุกที มันก็จะน่าเบื่อเกินไป เราเลยไปค้นสูตรตีนไก่ต้มเค็มในคลังกระทู้มา น่าสนใจดีค่ะ เพราะเราทำเสร็จทุกอย่างภายใน 1 ชั่วโมง แบบเปื่อยๆด้วยแหละ พ่อกินอร่อยเชียว :) ต้มทิ้งไว้ก่อนออกไปเรียนได้สบายค่ะ อาหารอร่อย ทำไม่ยาก ลองดูนะคะ สาวๆหนุ่มๆชาวก้นครัว

จากคุณ : ~~ช้างน้อยร้อยโล~~
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 53 22:06:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com