Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*+*+*+*ลูกแพร พาชิม เต็มอิ่ม ณ ลอนดอน ===>>> วันนี้พาไปกิน แพนเค้ก แสนอร่อยค่ะ  

กราบสวัสดี พี่น้องก้นครัว อันเป็นที่รักของหนู ทุกๆท่านนะคะ

วันนี้ จะพาไปชิม แพนเค้ก แบบ เนเธอร์แลนด์ ค่ะ

พร้อมแล้ว ไปเลยค่ะ

ถ่ายรูปกับ รองเท้าไม้ สไตล์ ดัชช์ ค่ะ

จากคุณ : ลูกแพร แช่อิ่ม
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 53 16:16:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com