Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยมานานค่ะ ระหว่างบราวนี่กับเค้กช็อคโกแลต ความแตกต่างมันอยู่ที่ตรงไหนหรือคะ  

ตามหัวข้อเลยค่ะ สงสัยมานานมากๆกับ 2 อย่างนี้ เคยถามเพื่อน เพื่อนบอก มันก็ไม่ต่างกันนี่ - -*

ไอเราก็นึกอย่างไม่หายสงสัยในใจ แล้วมันจะตั้งชื่อให้แตกต่างกันเพื่อ?

เลยมาขอให้หายสงสัยแบบเคลียร์ๆ ในห้องก้นครัวนี้เลยค่ะ ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นเลยค่ะ

จากคุณ : circean
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 53 02:09:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com