Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*รีวิวเล็กๆ . . . สบายๆวันอาทิตย์ ที่ ROMSAI @ Banyan Tree [Bell_HuB-Version]*-*  

สวัสดีครับ พี่ๆน้องก้นครัวทุกคน .......
และขอสวัสดีวันปีใหม่ไทยด้วยครับ (^/\^)

หยุดสงกรานต์คงมีหลายท่านไปเที่ยวสนุกสนานกัน
ก็ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุข และกลับบ้านอย่างปลอดภัยนะครับ

วันอยู่บ้านแบบนี้ คนไม่ได้เที่ยวไหนอย่างผม เลยขอเอารูปที่ถ่ายๆมา
แปะเสียหน่อย ก็ขอเชิญพี่ๆน้องๆที่ต้องอยู่โยงเฝ้าบ้านมาพูดคุยกันครับ อิอิ

สำหรับที่นี่ คงไม่ต้องอธิบายอะไรกันมากแล้วล่ะมั้งครับ (รีวิวก็เยอะอยู่น้อ)
แต่ก็ลงรายละเอียดไว้นิดนุงละกัน

Sunday Brunch ห้อง ร่มไทร โรงแรมบันยันทรี สาธร
มื้อนี้ ราคาเต็มอยู่ที่ 1500++ รวมเครื่องดื่มและ sparkling wine ครับ

สำหรับผมได้รับความกรุณาจากรุ่นพี่สมาชิกที่มีบัตร BT กูเมร์ ได้ลด 50%
ก็ขอขอบคุณรุ่นพี่ก้นครัวท่านนั้นไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ สนุกมากเลยครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : วันเนา 53 20:50:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com