Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่ะ*-*ซื้อเครื่องผสม Otto 009มาแล้วใช้ไม่เป็นค่ะ  

ครั้งแรกที่มาเข้าห้องนี้ใหม่ๆ อยากได้เตาอบ สักพักไปซื้อมาแหล่ะ ...อยากได้เครื่องตีไข่ สักพักไปซื้อมาอีกแหล่ะ...แต่งงกับหัวตีค่ะ
หัวตีที่ให้มามีทั้งหมด 4 ชิ้น ใช้แตกต่างกันยังงัยค่ะ สังเกตุดูมี สองอันที่มีเหมือนเฟือง(สีขาว) แต่อีก 2 อันไม่มี แล้วแต่ละอันใช้สำหรับทำอะไรได้บ้างค่ะ    **ต้องขออภัยที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาค่ะ**
*** เพื่อนๆพี่ๆใจดีท่านไหน สะดวกที่จะตอบคำถามที่จขกท.ไม่รู้เรื่อง(ที่จะต้องมีบ่อยๆ)รบกวนที่หลังไมค์ได้น่ะค่ะ***

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ดนตรีนั้นเล่นอยู่
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 53 10:03:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com