Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยอีกสักครั้งกับ Sushi Buffet สายพาน หมุนไป หมุนมา "Tsubakiya / ซึบาคิยะ"@สุขุมวิท 33/1 ครับ^0^  

สวัสดีครับ
ไม่ได้มารีหวิวหนึ่งวีคพอดี คิดถึงกันบ้างมั้ยคร้า.......บ แฮะๆ
ช่วงนี้ ก็ใกล้หมดวันหยุดยาวเเล้ว
ใครกำลังเดินกลับบ้าน ก็ขอให้ระวัง เมาไม่ขับนะครับ
ส่วนใครที่อยู่บ้านเเล้ว ก็พักผ่อนรีเเล็คต่อไป

เข้าเรื่อง
คราวนี้ ไปกินที่นี่ กันอีกครั้ง
สำหรับผม ก็ไม่ได้ไปมาสองปีได้เลย
ก็มีหลายเสียงต่างๆนานา ทั้งด้านลบ ด้านบวก เกี่ยวกับที่นี่
ยังไงก็ไม่ควรเชื่อ เท่ากับการได้ไปลิ้มลองเอง ใช่มั้ยล่ะครับ

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 53 18:55:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com