Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกแพร เล่นของ !!!!!!!!!!!!!!!!!! ชวนมากิน "หมู มัด ใจ" มัดหัวใจผู้ชายให้อยู่หมัด  

กราบสวัสดี พี่น้อง ชาวก้นครัวทุกท่านนะคะ ห่างหายไปนานเลยค่ะ

เพิ่งทำรายงานเสร็จทั้งหมดแล้วค่ะ ดีใจมากกกกกกกกก ส่งครบเรียบร้อย

เมื่อวาน พอดีมีผู้ชายมาเที่ยวที่บ้าน เราก็อาสาทำอาหารให้เค้าทานค่ะ

พอดี นึกถึงตอนเด็กๆ ที่เคยไปเที่ยว หนองคาย แล้วได้ทาน "พันหอม" ซึ่งเป็นอาหารเวียดนาม ที่หาทานยากมากค่ะ

นึกครึ้มใจ อยากทานขึ้นมา เลยลองทำดูค่ะ  

แอบถือเคล็ด เรียกชื่อว่า "หมูมัดใจ" 555

จะมัดได้แค่ไหน ตามมาชมกันเลยค่ะ

จากคุณ : ลูกแพร แช่อิ่ม
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 53 00:43:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com