Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักเลงพาชิม..ร้าอาหารริมเขื่อน@แม่กลอง สมุทรสงคราม..ชิมิ หรือสมุทรสาครหว่า???  

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวก้นครัว

มาปล่อยของดองค่ะ ดองไว้จนได้รสชาติกล่มกล่อมหอมนุ่มลิ้นแล้ว

ไม่พูดพล่ามทำเพลงหล่ะค่ะ ตามมาชิมด้วยกันเลยดีกว่า

โปรดติดตามค่ะ

ป.ล.แหะๆแอบไม่มั่นใจว่าสมุทรไหน รบกวนท่านผู้รู้ชี้แจงด้วยนะเจ้าคะ

จากคุณ : นักเลงบึงกุ่ม
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 53 14:19:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com