Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@KA@ หนูต๋อยอยากอวดๆๆ น้องโปรไลน์ คิทเช่นเอดรุ่นพิเศษค่ะ มาพร้อมโถปั่นไอติมและของกระจุ๊กกระจิ๊ก นิดๆ หน่อยๆ @KA@  

ต้องขอขอบคุณพี่ยุ้ยที่ได้รีวิวไว้วันก่อนโน้นนน  
ทำให้หนูดมกลิ่นตามไปจนถึงเวปคุณปู

หลังจากหนูเหล่ตาซ้าย  ขยิบตาขวา 2-3 ครั้ง
หนูก็ตัดสินใจได้.......ว่าโทรไปใช้เส้นสาววรรณคนสวยดีกั่ว  คิกๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสาววรรณและผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกๆ ท่านนะคะ
ที่ช่วยให้น้องโปรไลน์สุดเท่ห์  เดินทางมาสู่อ้อมอกอุ่นๆ ของหนูได้สำเร็จ
ก็แบบว่า  อุ้มกันไปอุ้มกันมา  ทุกครั้งที่ทำขนมแหล่ะค่ะ

น้องโปรไลน์มีห้องส่วนตัวด้วยนะคะ  
แบบหนูกลัวเค้าหนีเที่ยว  เลยต้องหาห้องให้อยู่  คิกๆๆ

จากคุณ : มือใหม่เล่นหุ้น
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 53 16:27:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com