Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=====แวะมาส่งการบ้านน้องดรีม cookery-girl ค่ะ สโคนลูกเกด=======  

วันนี้พอจะมีเวลาว่างจากการเล่นเกมส์  5555  เลยแวะมาทยอยปล่อยของซักหน่อยค่ะ  แต่เมนูนี้เพิ่งทำเมื่อวันเสาร์เองค่ะ ที่ทำผ่านๆ มาไม่รู้ภาพไปเก็บไว้ไหนบ้าง  ต้องค่อยๆ ทยอยหา แล้วมาอัพวันหลังๆ เนอะ วันนี้อยากได้ขนมที่ทำในเวลารวดเร็ว  เพราะพี่สาวถามหาขนมแต่เช้าบอกไม่มีอะไรกิน  ก็แหม ไม่ได้อยู่บ้านเลย  เที่ยวตลอด จะเอาเวลาที่ไหนมาทำขนมให้กินละ  หน่องเลยหยิบสูตรนี้มาทำ  ที่น้องดรีม  cookery-girl ทำไว้  แล้วก็เคยหม่ำที่วรรณทำให้กินด้วย  เลยเกิดติดใจ  เห็นวิธีทำแล้วก็ง่ายๆ ไม่น่าเสียเวลา  เลยเอาๆๆ ทำสูตรนี้ค่ะ  ไม่ผิดหวังค่ะ

ผลงานค่ะ

จากคุณ : wee_nong
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 16:04:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com