Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) ชวนไปเดินเที่ยวและหม่ำในงาน Songkran Festival "" เซ็นทรัลแอร์พอร์ตพลาซ่า เชียงใหม่ ""  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ที่น่ารักของ ยู้  มาดึกๆ อีกแล้ว  ช่วงนี้ของดองเยอะ จริงๆอะคะ หาก็ไม่ค่อยเจอด้วย  ภาพเยอะเกินอะคะ  เลยเอาความอร่อยจากเชียงใหม่มาฝาก กันก่อนค่ะ  ช่วงที่ไปเชียงใหม่เล่นน้ำสงกรานต์  ก็จะแวะไปหม่ำที่ เซ็นทรัลแอร์พอร์ ประจำเลยอะคะ  สรุปว่า ไปอยู่ที่เชียงใหม่ เป็นอาทิตย์ ก็ไปทุกวันเลย ถ้าเพื่อน ๆ ที่ไปเที่ยวเชียงใหม่ อาจจะเจอ ยู้ ที่นี่ก็ได้นะคะ  อิอิ

เนื่องจากช่วงสงกรานต์ร้านค้า หรือร้านอาหารที่คิดจะไปหม่ำ  ก็ปิดกันไปหม่ำเลย แต่ยังดีที่มีให้หม่ำอยู่บ้างอะคะ  เริ่มจากที่นี่กันก่อนนะคะ  มาเดินเที่ยวดูอาหารพื้นเมืองด้วยกันค่ะ

แอบเห็นรถกรุงเทพเพียบ  เลยนะคะ  ไม่รู้ว่าที่กรุงเทพ ห้างปิดหมดหรือเปล่า เห็นมีรถกรุงเทพเยอะ ทุกวันเลยอะคะ  อิอิ  

..

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 23:16:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com