Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเชิญคุณๆร่วมเข้าร่วมประกวด" Queen of the Afternoon tea "  

สวัสดีค่ะ คุณๆผู้รักการทำเบเกอรี่ทุกท่าน

Chicken Farm's Special Project: " Queen of the Afternoon tea "

โดยการจัดกิจกรรมครั้งนี้ ชาวฟาร์มไก่ กลุ่มคนใช้ไข่เปลือง ขอเชิญชวนคุณๆร่วมกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์ แชร์ไอเดียการทำขนมกันค่ะ

หากคุณๆท่านใดที่ไม่ได้เป็นสมาชิกบล็อคแก๊งค์ สามารถโพสต์กระทู้ได้ค่ะ

โดยทางเราจะทำลิ้งค์มายังกระทู้ของทุกท่านๆ

สำหรับผู้โหวต เราเปิดให้ทุกท่านมีสิทธิ์โหวต ไม่ว่าจะเป็นกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน คนนอก คนในได้หมด จะขวนคนในร้าน ในบริษัทมาโหวต เชิญเลยนะคะ

ของรางวัลมีให้ทั้งผู้ที่ได้ตำแหน่ง และ ผู้่ร่วมโหวต

รายละเอียดทั้งหมดอยู่ตามลิ้งค์นี้นะคะ

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=dailydelicious&month=04-2010&group=15&date=29&gblog=1

ปอลอ. กิจกรรมนี้ฟาร์มไก่เป็นผู้จัด ฟาร์มไก่ไม่มีสิทธิ์โหวตค่ะ ไม่ได้จัดขึ้นมาเพื่ออวยกันเอง และส่วนใหญ่จะโดนทุบหัวเป็นสปอนเซอร์กันหมด อาจมีลงร่วมสนุกด้วยไม่กี่ท่าน

เจตนาจัดขึ้นมาเพื่อคนรักการทำขนมค่ะ ตอนนี้บ้านเมืองเราร้อนๆ เลยอยากให้มีกิจกรรมสนุกๆ ให้คลายร้อนกันบ้าง

ขอเรียนเชิญทุกๆท่านจากใจจริงค่ะ จะอัพเดทของรางวัลเร็วๆนี้นะคะ อยากได้ของรางวัลประเภทไหนหลังไมค์มาได้ค่ะ เราจะพยายามรวบรวมให้ถูกใจ แต่ไม่ใช่ คิทเช่นเอดนะคะ อิอิ

เชิญนะคะ มาร่วมกิจกรรมดีๆกัน

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 เม.ย. 53 23:48:36

จากคุณ : blog..ชั้นเอง
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 53 17:58:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com